Da fatan za a tuntuɓe mu ta imel ko ta waya, na gode!
Ƙayyadaddun samfur
Ƙayyadaddun Abubuwa | 1300mWh |
Samfurin Baturi | Saukewa: GMCELL-14500AA |
Nau'in Wutar Lantarki (V) | 1.5V |
Iya aiki (mWh) | 1300mWh |
Girma (mm) | Diamita 10mm Tsawon mm 40 |
Nauyi (g) | Kimanin 15-20 |
Cajin Yanke Wutar Lantarki (V) | 1.6 |
Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙwara (V) | 1.0V |
Daidaitaccen Cajin Yanzu (mA) | 500 |
Matsakaicin Ci gaba da Fitar Yanzu (mA) | 350mA |
Rayuwar Cycle (Lokaci, 80% ƙimar riƙewa) | 350mA |
Yanayin Zazzabi Mai Aiki (℃) | -20 zuwa 60 |

Takaddun shaida na MSDS
MSDS

KC Certificate
KC

CB Certificate
CB
Tambayoyin da ake yawan yi
Ee, yawanci zamu iya samar da samfuran gwaji kyauta ga kowane samfuri.
MOQ: 1000pcs
Ee, OEM umarni maraba!
Smaple Jagoran lokacin: 3-7 Kwanaki
OEM Order: Kwanaki 30